Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This


SENGEREMA: Rais John Magufuliamemuagiza Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, John Mongela kuyafanyia kazi malalamiko ya mwanamke mmoja mkazi waSengerema aliyedai kunyanyaswa na kuvunjiwa nyumba yake.Rais ametoa agizo hilo leo (Jumanne Julai 4) wakati akizindua mradi wa maji, wilayani Sengerema na kumtaka Mongela kuchukua namba ya simu ya mwanamke huyo aliyejitambulisha kwa jina la Rosemary Simon, ili atatuliwe tatizo lake.Kabla ya Rais Magufuli kuchukua hatua hiyo, mwanamke huyo alikwenda mbele ya jukwaa alimoketi Rais, huku akilia kuwa ananyanyaswa na viongozi wa Chademana kuwa wanataka kumbomolea nyumba yake, bila kufafanua ni kwa vipi.
“Mpe simu yako Mkuu wa Mkoa, halafu atakutafuta na wala usijali, nitamtuma Mkuu wa Mkoa na haki yako itatendeka, nitalifanyia kazi suala lako,” amesema Rais.


Facebook Blogger Plugin by

Post a Comment

 
Top