Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This


Msanii mkongwe wa Bongo Flava, Juma Nature ameeleza ni kwa nini hadi sasa bidhaa zake za ndala hazijaingia sokoni.
Hapo awali msanii huyo alijidai kuwa angekuja na bidhaa hizo lakini hadi sasa hakuna alichotekeleza. Akizungumza na Planet Bongo ya EA Radio amesema ameamua kusitisha mpango huo.
“Unajua kila jambo ukilianzisha watu wengine wanaangalia ulichosema wewe ndio wanakaa wakifanye, hivyo nikaamua niache,” amesema Juma Nature.
Baadhi ya wasanii wamekuwa wakiingiza bidhaa zao sokoni, Weusi wameuza t-shirt, pensi na kufia kupitia brand yao ya Nyeusi, Jux amefanya hivyo kupitia brand yake ya African Boy na Diamond ameingiza bidhaa mbali mbali ikiwepo Chibu Perfume.


Facebook Blogger Plugin by

Post a Comment

 
Top