Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This


Inawezekana ukawa ni moja kati ya mashabiki au wafuasi wazuri wa mastaa mbalimbali katika mitandao ya kijamii lakini inawezekana hujui kuwa mastaa hao huwa wanalipwa wanapopost vitu vya matangazo ya biashara kutumia instagram account zao.
Staa wa soka Cristiano Ronaldo,muimbaji Selena Gomez na Kim Kardashian ndio mastaa pekee wanaolipwa pesa nyingi kwa post moja ya Tangazo instagram, Selena ambaye ni namba moja analipwa pound 425400 ambazo ni zaidi ya Tsh Bilioni 1.2, kwa upande wa Ronaldo ambaye ni namba tatu analipwa pound 309382 ambazo ni zaidi ya Tsh milioni 800.





Facebook Blogger Plugin by

Post a Comment

 
Top